Wednesday, August 21, 2019 - 09:22

 Ngày 20/8, Cơ quan an ninh điều tra, Bộ Công an đã ra quyết định truy nã bị can Trần Khắc Hùng 

Saturday, August 3, 2019 - 08:29

Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an đã ra quyết định khởi tố bị can, lệnh bắt bị can để tạm giam đối với ông Dương Văn Hòa - Hiệu trưởng Trường Đại học Đông Đô để điều...

Wednesday, July 31, 2019 - 10:50

Trong vụ việc sau phúc khảo được tăng điểm ở Tây Ninh có một trường hợp hy hữu khi một thí sinh học trường THPT chuyên Hoàng Lê Kha (tỉnh Tây Ninh) là học sinh giỏi quốc gia nhưng điểm 3 môn tổ...

Wednesday, July 24, 2019 - 09:20

Nữ sinh có đôi mắt 2 màu chọn lựa học cao đẳng thay vì học đại học mặc dù điẻm của bạn ấy đủ khả năng đỗ Đại học

Wednesday, July 24, 2019 - 08:48

Với 28,3 điểm khối A1, em Đào Văn Lương thuộc top 20 thí sinh cả nước có điểm thi khối A1 cao nhất trong kỳ thi...

Saturday, July 20, 2019 - 09:47

Việt Nam đoạt 2 Huy chương vàng, 4 Huy chương bạc Olympic toán quốc tế 2019

Thursday, July 18, 2019 - 08:16

Nữ sinh trường làng xứ Nghệ đạt thủ khoa khối A toàn tỉnh

Tuesday, July 16, 2019 - 08:47

Nữ sinh bỏ thi tốt nghiệp chịu tang cha

Monday, July 15, 2019 - 08:27

Sơn La, Hà Giang, Hòa Bình năm nay  điểm thi THPT có điểm trung bình nhiều môn thi thấp nhất nước. 

Wednesday, June 26, 2019 - 09:18

Nam sinh ở Phú Thọ: chụp ảnh, chuyển ra ngoài nhờ bạn giải hộ

Tuesday, December 11, 2018 - 08:40

Nhìn quá trình xử lý khủng hoảng trong các vụ việc bạo hành học sinh xảy ra tại trường học, hầu hết mọi vấn đề chỉ tập trung giải quyết chuyện của người lớn. Nạn nân chính là trẻ em thì lại thêm...

Wednesday, December 5, 2018 - 08:30

Ngày 4/12, Bộ GD&ĐT đã công bố thông tin mới nhất về kỳ thi THPT quốc gia 2019. Theo đó, có 5 điểm mới quan trọng thay đổi so với năm trước.

 

Pages