Thursday, October 15, 2015 - 08:34

Từ một hot girl, Midu đã tạo ấn tượng với khán giả qua từng vai diễn của mình.

Wednesday, October 14, 2015 - 16:00

Đầu tư 20 tỷ đồng, sau 2 ngày ra rạp thu về khoảng 5 tỷ đồng, phim “Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh” của Victor Vũ có phải là “cơn sốt” mà điện ảnh Việt mong chờ từ lâu?

Tuesday, October 13, 2015 - 15:42

Chưa bao giờ số lượng ca sĩ, người mẫu, MC... đổ xô đi đóng phim lại nhiều như hiện nay. Nhưng điều quan trọng, trào lưu này không khiến cho chất lượng phim Việt khởi sắc mà chỉ khiến khán giả...

Tuesday, September 29, 2015 - 08:31

Dù chênh nhau nhiều tuổi song họ vẫn tạo thành cặp đôi ăn ý nhờ diễn xuất tài tình.

Wednesday, September 23, 2015 - 11:33

Bạn sẽ không khỏi bất ngờ khi biết họ là ai.

Tuesday, September 15, 2015 - 15:23

Tuy đã chấp nhận những điều kiện khắt khe để đóng 'Dấu ấn của quỷ' nhưng Ngọc Hiệp không khỏi ngại ngùng khi phải nude.

Sunday, September 13, 2015 - 16:30

Mỗi lần nhìn chồng âu yếm hay đóng cảnh hôn ai đó trên tivi là lòng tôi lại bồn chồn khó tả.

Sunday, September 13, 2015 - 15:05

Trong khi đại gia Đỗ Minh được đánh gia cao thì Xuân Bắc - ông bố của Bi béo - đã phải đối mặt với nguy cơ thất nghiệp.

Wednesday, September 9, 2015 - 16:27

MC Trấn Thành từng được trả cát-xê cao ngất ngưởng 130 triệu đồng/show.

Tuesday, September 8, 2015 - 12:42

Hai người đẹp bước ra từ cuộc thi Hoa hậu Việt Nam khoe vẻ đẹp rạng rỡ, thu hút mọi ánh nhìn trong một sự kiện diễn ra vào tối 30/8 tại Hà Nội.

Tuesday, September 8, 2015 - 08:19

Nữ diễn viên phim "49 ngày" công khai nói yêu Trường Giang trên sóng truyền hình.

Monday, September 7, 2015 - 16:35

Đan Lê vừa khoe những khoảnh khắc vui vẻ của hai cậu con trai Khải Minh và Khải Nguyên.

Pages