Friday, September 15, 2017 - 09:07

Rạng sáng nay, bão số 10 chỉ còn cách bờ biển Nghệ An - Quảng Trị khoảng 170km, sức gió mạnh nhất gần tâm bão tăng lên cấp 12-13, giật cấp 15

Monday, September 11, 2017 - 08:27

Hàng chục nghìn người Mỹ đòi nổ súng đuổi siêu bão Irma
 

Saturday, September 9, 2017 - 08:17

Công an TP.HCM tạm đình chỉ 3 CSGT có mặt trong clip mà báo chí phản ánh là "làm luật" tại cửa ngõ sân bay Tân Sơn Nhất.
 

Friday, August 25, 2017 - 08:26

​Theo Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn Trung ương, sáng sớm nay (25/8), ở vùng biển ngoài khơi phía Đông Nam đảo Lu-Dông (Philippines) hình thành một cơn bão có tên quốc tế là Pakhar.
 ...

Tuesday, August 22, 2017 - 07:48

Theo Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn Trung ương, dự báo trong 24 giờ tới, bão Hato di chuyển chủ yếu theo hướng Tây Tây Bắc, mỗi giờ đi được 20-25km và có xu hướng mạnh thêm.
 

Thursday, August 17, 2017 - 08:50

Ông Nhuận và bà Tố cùng bị kỷ luật cảnh cáo do đánh nhau tại trụ sở Trung tâm bồi dưỡng chính trị vì tranh giành… một chiếc điện thoại.
 

Tuesday, August 15, 2017 - 08:51

​Một vụ sạt lở kinh hoàng xảy ra trong đêm làm hàng nghìn m2 đất bị cuốn trôi xuông sông; một quán giải khát cũng bị đổ sụp và 9 hộ dân buộc phải di dời khẩn cấp.
 

Saturday, August 5, 2017 - 08:29

Tuyến đường cao tốc kết nối Ấn Độ với ASEAN sẽ đi qua các nước Ấn Độ, Myanmar, Lào, Campuchia và Việt Nam. Đây sẽ là dự án quan trọng nhằm phát triển hạ tầng khu vực, thúc đẩy giao thương và kinh...

Monday, July 31, 2017 - 08:26

Chưa đầy 24 giờ, người dân xã Long Xuyên (Phúc Thọ, Hà Nội) tiễn bốn chàng trai từ 15 đến 19 tuổi về nơi đất mẹ do chết cháy.
 

Tuesday, July 25, 2017 - 08:49

Người dàn dựng clip "lấy nước rửa chân pha trà cho khách" bị phạt 7,5 triệu đồng
 

Monday, July 24, 2017 - 08:22

Hồi 4h sáng nay (24/7), vị trí tâm bão ở vào khoảng 17,3 độ Vĩ Bắc; 111,2 độ Kinh Đông, cách đảo Hải Nam (Trung Quốc) khoảng 150km về phía Đông Nam

Saturday, July 22, 2017 - 08:24
Sau hơn 1 tháng âm u, dầm dề, từ hôm nay các tỉnh miền Bắc nắng ráo trở lại, nhiệt độ tăng thêm 1-2 độ C.
 

Pages