Monday, October 16, 2017 - 08:27

Từ hôm nay, miền Bắc sẽ đón đợt se lạnh đầu tiên, riêng vùng núi Sa Pa rét 12 độ. Khí lạnh mạnh tràn xuống sẽ khiến bão số 11 yếu nhanh.
 

Friday, October 13, 2017 - 08:42

Tối nay áp thấp nhiệt đới đã mạnh lên thành bão và sẽ đi vào biển Đông trong ngày mai, dự kiến đổ bộ Thanh hóa - Quảng Trị.
 

Tuesday, August 15, 2017 - 08:51

​Một vụ sạt lở kinh hoàng xảy ra trong đêm làm hàng nghìn m2 đất bị cuốn trôi xuông sông; một quán giải khát cũng bị đổ sụp và 9 hộ dân buộc phải di dời khẩn cấp.
 

Saturday, August 5, 2017 - 08:29

Tuyến đường cao tốc kết nối Ấn Độ với ASEAN sẽ đi qua các nước Ấn Độ, Myanmar, Lào, Campuchia và Việt Nam. Đây sẽ là dự án quan trọng nhằm phát triển hạ tầng khu vực, thúc đẩy giao thương và kinh...

Monday, July 31, 2017 - 08:26

Chưa đầy 24 giờ, người dân xã Long Xuyên (Phúc Thọ, Hà Nội) tiễn bốn chàng trai từ 15 đến 19 tuổi về nơi đất mẹ do chết cháy.
 

Tuesday, July 25, 2017 - 08:49

Người dàn dựng clip "lấy nước rửa chân pha trà cho khách" bị phạt 7,5 triệu đồng
 

Monday, July 24, 2017 - 08:22

Hồi 4h sáng nay (24/7), vị trí tâm bão ở vào khoảng 17,3 độ Vĩ Bắc; 111,2 độ Kinh Đông, cách đảo Hải Nam (Trung Quốc) khoảng 150km về phía Đông Nam

Saturday, July 22, 2017 - 08:24
Sau hơn 1 tháng âm u, dầm dề, từ hôm nay các tỉnh miền Bắc nắng ráo trở lại, nhiệt độ tăng thêm 1-2 độ C.
 
Friday, July 21, 2017 - 08:27

​Gần như không có gì để mất, có thể tồn tại lâu hơn với cùng một số tiền, khát khao lập nghiệp và ít bị đánh giá nếu thất bại là những yếu tố khiến sinh viên trở thành đối tượng dễ khởi nghiệp...

Wednesday, July 19, 2017 - 08:52

Với hóa đơn mua hàng, bất cứ ai đều có thể trúng xổ số lên tới 7 tỷ đồng. Những tờ hóa đơn có in con số để tham gia xổ số khiến cho người dân luôn có thói quen giữ lại hóa đơn sau khi mua sắm....

Tuesday, July 18, 2017 - 08:05

Từ hôm nay đến hết ngày 22/7, Bắc Bộ sẽ có mưa vừa, mưa to, có nơi mưa rất to trên 250mm.
 

Monday, July 17, 2017 - 08:27

1h ngày 17/7, bão Talas đi vào vùng giáp ranh giữa Nghệ An và Hà Tĩnh với gió giật cấp 10. Thống kê ban đầu có một người chết. 
 

Pages