Tuesday, August 15, 2017 - 08:51

​Một vụ sạt lở kinh hoàng xảy ra trong đêm làm hàng nghìn m2 đất bị cuốn trôi xuông sông; một quán giải khát cũng bị đổ sụp và 9 hộ dân buộc phải di dời khẩn cấp.
 

Saturday, August 5, 2017 - 08:29

Tuyến đường cao tốc kết nối Ấn Độ với ASEAN sẽ đi qua các nước Ấn Độ, Myanmar, Lào, Campuchia và Việt Nam. Đây sẽ là dự án quan trọng nhằm phát triển hạ tầng khu vực, thúc đẩy giao thương và kinh...

Monday, January 2, 2017 - 20:08

Chiều nay 2/01 là ngày cuối cùng của kỳ nghỉ tết dương lịch

Sunday, January 1, 2017 - 09:48

Hòa chung không khí chào đón năm mới 2017 đang tràn ngập khắp thế giới,

Wednesday, December 28, 2016 - 08:34

Bộ TT&TT đã ra thông báo với các nhà mạng di động đã hết số ngày được khuyến mại trong năm 2016. Như vậy, các mạng di động phải chờ đến ngày 1/1/2017 mới được khuyến mại cho khách hàng....

Tuesday, December 27, 2016 - 08:38

Nếu bác sĩ thực hiện gây mê không đúng quy trình làm bệnh nhân tử vong thì sẽ bị xử lý hình sự.
 

Monday, December 26, 2016 - 08:29

Công ty CP vận tải Đường sắt Hà Nội cho biết, tại đầu Hà Nội

Sunday, December 25, 2016 - 10:53

​Trên khu vực vùng biển phía Đông của Philippines xuất hiện một cơn bão mạnh, giật cấp 17 (tên quốc tế là Nock-ten). Trong các giờ tiếp theo, bão Nock-ten tiếp tục di chuyển hướng vào Biển Đông....

Saturday, December 24, 2016 - 08:35

Trên khắp thế giới, ánh sáng mùa lễ hội đã phủ khắp. Hãy cùng chiêm ngưỡng những sắc màu lung linh, rực rỡ đặc trưng của Giáng sinh.Thay mặt toàn thể ban biên tập của chuyên mục pháp lý 24h và cán...

Friday, December 23, 2016 - 08:33

​Bộ trưởng Đinh Tiến Dũng yêu cầu Sở Tài chính phối hợp để Sở Giao thông Vận tải tiếp nhận kê khai giá cước từ ngày 1/1/2017. Đồng thời, có biện pháp xử lý nghiêm đối với các trường hợp vi phạm,...

Thursday, December 22, 2016 - 08:34

Hãng thông tấn của Pháp AFP đã chọn Tổng thống đắc cử Mỹ Donald Trump là người đứng đầu danh sách nhân vật có ảnh hưởng nhất thế giới năm 2016. Xếp ngay sau ông là Tổng thống Nga Vladimir Putin....

Wednesday, December 21, 2016 - 09:48

Từ ngày 22/12, ở các tỉnh Bắc Bộ trời chuyển rét với nhiệt độ thấp nhất phổ biến 15-18 độ C, vùng núi 13-16 độ C; Hà Nội có mưa nhỏ, trời rét với nhiệt độ thấp nhất phổ biến 16-18 độ C.
 ...

Pages