Monday, October 16, 2017 - 08:27

Từ hôm nay, miền Bắc sẽ đón đợt se lạnh đầu tiên, riêng vùng núi Sa Pa rét 12 độ. Khí lạnh mạnh tràn xuống sẽ khiến bão số 11 yếu nhanh.
 

Friday, October 13, 2017 - 08:42

Tối nay áp thấp nhiệt đới đã mạnh lên thành bão và sẽ đi vào biển Đông trong ngày mai, dự kiến đổ bộ Thanh hóa - Quảng Trị.
 

Thursday, January 5, 2017 - 07:57

Chủ tịch Hà Nội cho rằng, quy hoạch thành phố đang có phần chệch hướng, không minh bạch dẫn tới những con đường “uốn lượn”.
 

Wednesday, January 4, 2017 - 07:52

Thống đốc Lê Minh Hưng yêu cầu các tổ chức tín dụng "tuyệt đối không chi các loại tiền mới in còn nguyên seri (nếu còn tồn kho) từ 5.000 đồng trở xuống vào lưu thông, chỉ chi các loại tiền đã qua...

Monday, January 2, 2017 - 20:08

Chiều nay 2/01 là ngày cuối cùng của kỳ nghỉ tết dương lịch

Sunday, January 1, 2017 - 09:48

Hòa chung không khí chào đón năm mới 2017 đang tràn ngập khắp thế giới,

Wednesday, December 28, 2016 - 08:34

Bộ TT&TT đã ra thông báo với các nhà mạng di động đã hết số ngày được khuyến mại trong năm 2016. Như vậy, các mạng di động phải chờ đến ngày 1/1/2017 mới được khuyến mại cho khách hàng....

Tuesday, December 27, 2016 - 08:38

Nếu bác sĩ thực hiện gây mê không đúng quy trình làm bệnh nhân tử vong thì sẽ bị xử lý hình sự.
 

Monday, December 26, 2016 - 08:29

Công ty CP vận tải Đường sắt Hà Nội cho biết, tại đầu Hà Nội

Sunday, December 25, 2016 - 10:53

​Trên khu vực vùng biển phía Đông của Philippines xuất hiện một cơn bão mạnh, giật cấp 17 (tên quốc tế là Nock-ten). Trong các giờ tiếp theo, bão Nock-ten tiếp tục di chuyển hướng vào Biển Đông....

Saturday, December 24, 2016 - 08:35

Trên khắp thế giới, ánh sáng mùa lễ hội đã phủ khắp. Hãy cùng chiêm ngưỡng những sắc màu lung linh, rực rỡ đặc trưng của Giáng sinh.Thay mặt toàn thể ban biên tập của chuyên mục pháp lý 24h và cán...

Friday, December 23, 2016 - 08:33

​Bộ trưởng Đinh Tiến Dũng yêu cầu Sở Tài chính phối hợp để Sở Giao thông Vận tải tiếp nhận kê khai giá cước từ ngày 1/1/2017. Đồng thời, có biện pháp xử lý nghiêm đối với các trường hợp vi phạm,...

Pages