Monday, August 19, 2019 - 08:39

Thầy giáo người nước ngoài rơi từ tầng 4 trung tâm Anh ngữ xuống đất tử vong được cơ quan chức năng xác định mang quốc tịch Mỹ. 

Friday, August 9, 2019 - 08:31

Ngày 8/8, Công an Nghệ An cho biết, đơn vị vừa phối hợp với Cục Cảnh sát Hình sự Bộ Công an triệt xóa đường dây gái gọi cao cấp tại TP. Vinh do một cô gái 18 tuổi cầm đầu.

Wednesday, August 7, 2019 - 08:26

Ông Nguyễn Đức Chung - Chủ tịch UBND TP Hà Nội yêu cầu quận Cầu Giấy chỉ đạo lực lượng chức năng điều tra làm rõ...

Tuesday, August 6, 2019 - 09:08

Hàng chục người dân đã đóng những khoản tiền lớn chơi “họ góp” để rồi nhiều ngày nay như ngồi trên đống lửa khi...

Tuesday, July 30, 2019 - 10:52

Liên quan đến nhóm đối tượng người Trung Quốc hoạt động tội phạm sử dụng công nghệ cao trên địa bàn TP Hải Phòng...

Monday, March 4, 2019 - 08:46

Kết quả kiểm định cho thấy chiếc đồng hồ chạy chậm hơn bình thường nên chủ hộ phải thanh toán đủ số tiền nước là 23,6 triệu đồng. 

Tuesday, May 10, 2016 - 08:31

Thời điểm hiện tại, bất cứ ai cũng có thể tiếp cận Hồ sơ Panama. Riêng Việt Nam góp vào hồ sơ này 189 tên cá nhân và tổ chức với 19 công ty vỏ bọc được thành lập ở nước ngoài, chủ yếu là tại thiên...

Saturday, May 7, 2016 - 08:30

- Ngay sau khi được đình chỉ điều tra vụ dựng chòi nuôi vịt bị khởi tố, ông Nguyễn Văn Bỉ, chủ đất quán cafe Xin Chào cho biết ông không yêu cầu bồi thường.

Friday, May 6, 2016 - 15:10

 Phiên tòa ngày 6-5 của TAND TP Đà Nẵng thu hút sự quan tâm của dư luận bởi vụ sai phạm liên quan nhiều cán bộ hải quan Quảng Trị và Đà Nẵng.

Friday, September 25, 2015 - 19:59

Đêm xảy ra vụ án mạng cha giết con, chôn xác phi tang, nhiều người ở phía đối diện nhà nghi can có nghe tiếng động không bình thường bên nhà đối tượng này. Sau đó thì nhìn thấy nghi can và một phụ...

Friday, September 18, 2015 - 12:11

Khi bị người dân phát hiện, 2 “cẩu tặc” gây ra hàng loạt vụ trộm chó ở Thanh Hóa dùng ớt bột, dao, kiếm, chai thủy tinh tấn công lại những người truy đuổi.

Wednesday, September 9, 2015 - 14:11

Sáng nay (8.8), tin từ Công an tỉnh Thừa Thiên- Huế cho biết, lực lượng phá án đã bắt giữ một nghi phạm là đồng phạm của tên cướp nổ súng chống trả người truy đuổi ở Huế.

Pages