Tuesday, June 19, 2018 - 10:18

Honda lead ra mắt phiên bản kỷ niệm 10 năm có giá 40 triệu đồng

Monday, June 18, 2018 - 14:10

Honda Việt Nam khai trương Đại lý ôtô đạt tiêu chuẩn mới.

Friday, June 15, 2018 - 12:00

Tổng thống Donald Trump không muốn thấy xe Đức tại Mỹ

Thursday, June 14, 2018 - 14:45

Có thông tin hàng nghìn chiếc xe BMW cũ được "mông má" lại thành "cô gái 18" 

Wednesday, June 13, 2018 - 11:07

>>Giá thị trường nhích lên, dân khó có thể mua ô tô giá rẻ.<<

Monday, May 28, 2018 - 17:05

Trong khi ô tô nhập khẩu nguyên chiếc chính hãng từ khu vực châu Âu, Mỹ, Nhật Bản,... vẫn đang bị các “rào cản” tại Nghị định 116/2017 NĐ-CP ngăn lại thì xe nhập không chính thức có cơ hội tràn về...

Thursday, September 7, 2017 - 08:38

Trong tháng 9, hàng loạt mẫu xe của Honda đều giảm giá mạnh. Trong đó, mẫu sedan Honda Accord có mức giảm sâu nhất, tới 190 triệu đồng.
 

Monday, July 3, 2017 - 08:40

Thị trường ô tô trong tháng 6 qua chứng kiến sự cạnh tranh mạnh mẽ của các hãng ô tô trong nước, kéo theo đó là đà giảm giá có lợi cho người tiêu dùng. Dự kiến sẽ còn nhiều cuộc cạnh tranh khốc...

Monday, April 3, 2017 - 08:53

Để được hưởng thuế suất ưu đãi đặc biệt, không ít trường hợp doanh nghiệp nhập khẩu đã gian lận, lừa đảo thương mại qua giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa (C/O)
Nhiều người lo ngại tình trạng...

Wednesday, March 29, 2017 - 08:16

Ngày 25/3, chủ tài khoản Facebook có tên là Lâm Việt Cường đăng tải hình ảnh hơn 50 chiếc siêu xe nhãn hiệu Lamborghini Gallardo, Audi R8, Rolls-Royce Phantom... không đeo biển số nằm "phơi mình"...

Wednesday, March 22, 2017 - 08:28

Thuế nhập khẩu ô tô đang dần giảm, giá xe ô tô dưới 9 chỗ ngồi nhập về Việt Nam giảm theo, lượng nhập khẩu tăng lên chóng mặt. Ngành ô tô trong nước - vốn 20 năm được bảo hộ đang phải đối mặt...

Wednesday, May 27, 2015 - 12:31

Audi đã giới thiệu công nghệ lái tự động tinh vi thông qua mẫu xe khái niệm Audi R8 e-tron. Trong vài năm tới, Audi sẽ dần dần được đưa vào sản xuất hàng loạt các công nghệ lái xe tự động mới.

Pages